Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Anna María Jónsdóttir

Íslenskukennari og umsjónarkennari í 9.bekk

Anna Hera Oddsdóttir

Umsjónarkennari í 1.bekk

Anna Sigríður Eyjólfsdóttir

Enskukennari og umsjónarkennari í 9.bekk

Arndís Steinþórsdóttir

Skólastjóri

Viðtalstími á skrifstofutíma.

Árnína Björt Heimisdóttir

Raungreinakennari á unglingastigi

Aron Páll Hauksson

Íþróttakennari

Ástvaldur Frímann Heiðarsson

Íþróttakennari

Auðunn Guðni Lund

Raungreinakennari og umsjónarkennari í 8.bekk

Berglind Birgisdóttir

Umsjónarkennari í 1.bekk

Björn Hjörtur Einarsson

Skólaliði

Eli Dimitrova Radeva

Skólaliði

Emília Maria De F. Do Rosário

Skólaliði

Erna Mýrdal Gunnarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Eyrún Inga Sævarsdóttir

Umsjónarkennari í 4.bekk

Fjölnir Brynjarsson

Umsjónarkennari í 5.bekk

Flóra Guðlaugsdóttir

Kennari í list og verkgreinum

Gróa Másdóttir

Dönsku og samfélagsfræðikennari og umsjónarkennari í 7.bekk

Guðfinna Hákonardóttir

Verkefnastjóri og kennari í upplýsingatækni

Guðmundur Ágúst Karlsson

Kennari í list og verkgreinum (dans)

Guðmundur Lárus Guðmundsson

Umsjónarkennari í 6.bekk

Guðný I. Einarsdóttir

Kennari í list og verkgreinum

Guðný Sara Birgisdóttir

Kennari í list og verkgreinum

Guðrún H. Jóhannsdóttir

Umsjónarkennari í 2.bekk

Guðrún Helga Sigfúsdóttir

Aðstoðarskólastjóri
Viðtalstími á skrifstofutíma.

Gunnar Ólafur Eiríksson

Yfirmaður mötuneytis

Halina Kardasz

Skólaliði

Helga Þóra Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 3.bekk

Helgi Már Þorsteinsson

Umsjónarkennari í 5.bekk

Hildur B. Ingimundardóttir

Stuðningsfulltrúi

Hólmfríður Helga S. Thoroddsen

Kennir dönsku og ensku og er umsjónarkennari í 10.bekk

Hrafnhildur Benediktsdóttir

Umsjónarkennari í 1.bekk

Ingunn Ásta Sigmundsdóttir

Kennari í námsveri á unglingastigi, markþjálfi í 7.-10. bekk

Irma Sulollari

Stuðningsfulltrúi

Iuliana Safipourshir Mohammadi

Stuðningsfulltrúi

Jóhanna Magnea Þórisdóttir

Umsjónarmaður húss og eigna

Justyna Przygodzka

Skólaliði

Kristín Gunnarsdóttir

Kennsluráðgjöf og sérkennsla

Kristín Inga Hrafnsdóttir

Námsráðgjafi.
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Kristína R. Berman

Kennari í list og verkgreinum

Kristína Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari á yngsta stigi

Lára Dís Richarðsdóttir

Umsjónarkennari í 6.bekk

Lára Gísladóttir

Kennari í list og verkgreinum

Linda Björk Hilmarsdóttir

Umsjónarkennari í 3.bekk

Marta Barbara Zyrek

Stuðningsfulltrúi

Natalia Anna Przygodzka

Skólaliði

Ragnar Jón Ragnarsson (Humi)

Raungreinakennari og umsjónarkennari í 10.bekk

Ragnheiður Þorkatla Clausen

Stuðningsfulltrúi

Rui Pedro Rebelo Frias

Skólaliði

Sigrún Erla Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 2.bekk

Sigrún Þóra Skúladóttir

Raungreinakennari og umsjónarkennari í 7.bekk og verkefnastjóri í námsmati

Sigurlaug Sól Guðfinnsdóttir

Kennari á bókasafni

Sólveig Rósa Sigurðardóttir

Deildarstjóri í 1.-10. bekk

Stella Björk Hilmarsdóttir

Íslenska á unglingastigi og umsjónarkennari í 8.bekk

Svava Arnórsdóttir

Samfélagsfræðikennsla, umsjónarkennari í 8.bekk og verkefnastjóri á unglingastigi

Theodóra Skúladóttir

Deildarstjóri stoðþjónustu

Torfi Sigurðsson

Umsjónarkennari í 6.bekk

Védís Guðjónsdóttir

Skrifstofustjóri

Vesna Pusic

Stuðningsfulltrúi

Þóra Jakobína Hrafnsdóttir

Heimilisfræðikennari.
Viðtalstími: Föstudaga 9:00 – 9:30

Þóra Sigurðardóttir

Umsjónarkennari í 5.bekk