Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Ana Cristina Do R. De Sousa

Skólaliði / í veikindaleyfi

Anna María Jónsdóttir

Íslenskukennari í unglingadeild og umsjón í 8. bekk.
Viðtalstími:

Anna Sigríður Eyjólfsdóttir

Enskukennari á unglingastigi.
Viðtalstími:

Arnar Freyr Hauksson

Stuðningsfulltrúi

Arndís Steinþórsdóttir

Skólastjóri

Viðtalstími á skrifstofutíma.

Aron Páll Hauksson

Íþróttakennari.
Viðtalstími: eftir samkomulagi

Ástvaldur Frímann Heiðarsson

Íþróttakennari.
Viðtalstími:

Björn Hjörtur Einarsson

Skólaliði.

Dagbjört Heiða Kristjánsdóttir

Skólaliði

Dóra Marteinsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk.
Viðtalstími: Mánudaga kl. 10:50 – 11:25

Eli Dimitrova Radeva

Skólaliði

Emília Maria De F. Do Rosário

Skólaliði.

Erna Björk Einarsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk.
Viðtalstími:

Eyrún Inga Sævarsdóttir

Leiðbeinandi. Umsjón í 1. bekk.
Viðtalstími: Fimmtudaga kl. 10:30 – 11:10

Fjölnir Brynjarsson

Stuðningsfulltrúi

Geirharður Þorsteinsson

Stuðningsfulltrúi

Guðbjörg Lilja Pétursdóttir

Þroskaþjálfi.

Guðfinna Hákonardóttir

Verkefnastjóri tölvu- og upplýsingatæknimála og umsjónarkennari í 9. bekk.
Viðtalstími:

Guðmundur Ágúst Karlsson

Danskennari.
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Guðmundur Lárus Guðmundsson

Leiðbeinandi. Umsjón í 5. bekk.
Viðtalstími: Mánudaga kl. 11:30 – 12.10

Guðmundur Ólafsson

Smíðakennari.
Viðtalstími:

Guðný I. Einarsdóttir

Textílkennari.
Viðtalstími:

Guðrún H. Jóhannsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk.
Viðtalstími:

Guðrún Helga Sigfúsdóttir

Deildarstjóri 1. – 7. bekkjar.
Viðtalstími á skrifstofutíma.

Gunnar Ólafur Eiríksson

Yfirmaður mötuneytis

Gunnar Börkur Jónasson

Umsjónarkennari í 4. bekk og líffræðikennari í 10. bekk.
Viðalstími:

Halina Kardasz

Skólaliði

Halla Jónsdóttir

Leiklistarkennari

Heiða Rúnarsdóttir

Bókasafnskennari.
Viðtalstími eftir samkomulagi

Helena Pálsdóttir

Grunnskólakennari.

Helga Sigurmundsdóttir

Sérkennari / í veikindaleifi
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Helgi Már Þorsteinsson

Umsjónarkennari í 5. bekk.
Viðtalstími:

Hildur B. Ingimundardóttir

Stuðningsfulltrúi

Hólmfríður Helga S. Thoroddsen

Dönskukennari á unglingastigi og umsjón í 8. bekk.
Viðtalstími:

Hrafnhildur Benediktsdóttir

Umsjónakennari í 2. bekk

Hrafnhildur Sigurðardóttir

Srærðfræðikennari á unglingastigi og umsjón í 9. bekk.
Viðtalstími:

Hulda Kolbrún Guðjónsdóttir

Verkefnastjóri.
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Ingi Rúnar Bragason

Umsjónarkennari í 4. bekk.
Viðtalstími:

Ingibjörg Kristinsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk.
Viðtalstími:

Ingunn Ásta Sigmundsdóttir

Sérkennsla á unglingastigi.
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Íris Kristín Smith

Leiðbeinandi. Umsjón í 7. bekk
Viðtalstími: Miðvikudaga 10:50 – 11:30

Irma Sulollari

Stuðningsfulltrúi

Iuliana Safipourshir Mohammadi

Stuðningsfulltrúi

Jakob Johann Stakowski

Þýskukennsla á unglingastigi.
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Jóhanna Oddný Sveinsdóttir

Sérkennsla.
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Jóhanna Magnea Þórisdóttir

Umsjónarmaður húss og eigna

Jóna Guðrún Jónsdóttir

Í ársleyfi.

Justyna Przygodzka

Skólaliði.

Katrín Arndísardóttir

Stundakennari.
Viðtalstími: Taka skilaboð.

Kristín Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk.
Viðtalstími:

Kristín Inga Hrafnsdóttir

Námsráðgjafi.
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Kristína Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk.
Viðtalstími: Fimmtudaga kl. 10:30 – 11:10

Lára Gísladóttir

Myndlistarkennari.
Viðtalstími: Mánudaga kl. 11: 00 – 11:40

Linda Björk Hilmarsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk.
Viðtalstími: Þriðjudaga kl. 9:10 – 9:50

Marta Barbara Zyrek

Skólaliði

Monica Ferreira Fidalgo

Stuðningsfulltrúi

Natalia Anna Przygodzka

Skólaliði

Ragnheiður Valgerður Sigtryggsdóttir

Kennari íslensku sem 2. mál.
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Ragnheiður Þorkatla Clausen

Stuðningsfulltrúi

Róbert Már Þorvaldsson

Í ársleyfi.

Rui Pedro Rebelo Frias

Skólaliði

Rúna Vala Þorgrímsdóttir

Tónmenntakennari.
Viðtalstími:

Rúnar Örn Jóhönnu Marinósson

Stundakennari

Sigrún Erla Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk.
Viðtalstími: Mánudaga kl. 13:00 – 13:40

Sigrún Þóra Skúladóttir

Náttúrufræðikennsla á unglingastigi, umsjón í 10. bekk og verkefnastjórn námsmats.
Viðtalstími: Fimmtudaga 11:40 – 12:20

Silvia Yankova Hristova

Skólaliði

Svava Arnórsdóttir

Samfélagsfræðikennsla á unglingastigi og umsjón í 10. bekk
Viðtalstími: Fimmtudaga kl. 11:40 – 12:20

Theodóra Skúladóttir

Verkefnastjóri stoðþjónustu.
Viðtalstími eftir samkomulagi.

Védís Guðjónsdóttir

Skrifstofustjóri

Vesna Pusic

Stuðningsfulltrúi

Þóra Jakobína Hrafnsdóttir

Heimilisfræðikennari.
Viðtalstími: Föstudaga 9:00 – 9:30

Þórður Óskarsson

Aðstoðarskólastjóri.
Viðtalstími á skrifstofutíma.